...::: PHUOC LONG:::...
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Mong nhóc đọc đc..!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ღ|chOcO|ღ

Nữ
Thiên đàng : :)
born to chit : trUng tÂm trAj bAo
Học sinh : trÒ dzÔ Ơn xÝ
Sức sống :
Mong nhóc đọc đc..! Left_bar_bleue894 / 100894 / 100Mong nhóc đọc đc..! Right_bar_bleue

Trình độ :
Mong nhóc đọc đc..! Left_bar_bleue999 / 100999 / 100Mong nhóc đọc đc..! Right_bar_bleue

Linh vật : Mong nhóc đọc đc..! Wurmple
Tâm trạng : Mong nhóc đọc đc..! Innocent

Mong nhóc đọc đc..! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong nhóc đọc đc..!   Mong nhóc đọc đc..! EmptyThu Jul 03, 2008 9:18 pm

Nhóc nè , pé với nhóc chia tay cũng đc 1 năm rồi nhỉ , thời gian đúng không chờ ai hết hen .Lâu quá rùi pé không bít nhóc như thế nào nữa , nhóc đang làm gì , khoẻ không , bên người ấy nhóc có hạnh phúc , chắc là rất hạnh phúc. Pé bít chia tay không phải lỗi tại ai , chỉ tại chúng ta không là của nhau , chúng ta không thuộc về nhau , là 2 cuộc sống khác nhau . Nhóc có cuộc sống của một công tử nhà giàu , sống không phải lo nghĩ nhiều , muốn gì có đó , dễ thưong , nhiều chị theo .Còn pé chĩ là 1 con nhỏ bình thường , không cha mẹ , phãi sống với họ hàng , không xinh đẹp , không bằng những chi thích nhóc , nên pé đành chấp nhận thôi .Đúng là lúc mới chia tay , pé bùn lắm , có thể pé đã gục ngã hoàn toàn , vì pé đến với nhóc bằng tình cảm thật , còn nhóc chỉ mún chơi pé , vậy thì nhóc đạt đc mục đích rồi đó , pé đã thix nhau thật lòng rồi đó , nhưg nhóc à , đó chỉ là quá khứ thôi , giờ đây pé đã khác , ba mẹ pé đã không sống li thân nữa , pé đã về sống cùg pa mẹ , có 1 cuộc sống hạnh phúc như bao gia đình , pé cũng đã có người yêu thươg , pên pé khi pé khóc , an ũi pé , dỗ dành pé , luôn làm pé cười , pé đã quên nhóc rối , nhóc đừng nghĩ em mãi mu muội vậy , du rằng đã rất đau nhưgn pé đã làm được vì pé là siêu nhân bông mà , nhóc nhớ đã từng nói vậy không , nhưg những kỉ niệm về nhóc , pé mãi không quên , dù rằng pé đã có hạnh phúc khác , nhóc có nhớ con đường mà mình hay đi không , nhóc ngày nào cũng đi bộ về cùng pé , xách cặp cho pé nà , còn mua kem cho pé ăn nữa , những món quà nhóc tự tay làm , tuy xấu lắm nha , nhưg pé thích và còn 1 điều pé không bao giờ nói với nhóc rằng " pé nhớ nhóc nhìu"...dù biết giờ có nói cũg chĩ là wá khứ , mỗi người đã có cuộc sốg riêng , nhưng pé muốn cho nhóc pít pé vẫn lun nhớ về nhóc , nếu 1 ngày nào đó nhóc cần pé , pé sẽ luôn mỡ rộg tay chào đón nhóc...:)
http://www.yeucahat.com
lovely_jaewonnie48
gà con
gà con
lovely_jaewonnie48

Nữ
Thiên đàng : Hok bít nữa 4 phương đều là nhà
born to chit : Mãi mãi ở lớp 11B1 thân iu iu iu
Học sinh : Tiến Bộ
Sức sống :
Mong nhóc đọc đc..! Left_bar_bleue894 / 100894 / 100Mong nhóc đọc đc..! Right_bar_bleue

Trình độ :
Mong nhóc đọc đc..! Left_bar_bleue999 / 100999 / 100Mong nhóc đọc đc..! Right_bar_bleue

Tài sản : Mong nhóc đọc đc..! 219
Linh vật : Mong nhóc đọc đc..! Poke6

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong nhóc đọc đc..!   Mong nhóc đọc đc..! EmptyTue Jul 08, 2008 9:32 am

Có những nỗi đau tưởng chừng năm tháng sẽ xoa dịu nhưng sẽ ko đc đúng ko em?
Có những kỉ niệm sẽ ko thể nào quên nhưng sẽ theo mưa xuống hồ!
Em là ng` con gái bít vị tha!Giỏi lắm pé kưng àh!
ღ|chOcO|ღ

Nữ
Thiên đàng : :)
born to chit : trUng tÂm trAj bAo
Học sinh : trÒ dzÔ Ơn xÝ
Sức sống :

Trình độ :

Linh vật : Mong nhóc đọc đc..! Wurmple

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong nhóc đọc đc..!   Mong nhóc đọc đc..! EmptyFri Sep 12, 2008 2:39 pm

nói thế thôi ss à.....chứ em không đến với ai khác đc hết...em cứ chờ người ta hoài...nói lá quên người ta mà cứ nhớ hoài à...không bít đến bao giờ em mới wên được nữa..mà không biết người ta có còn nhớ đến em không..nhưng em luôn đợi người ta
http://www.yeucahat.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong nhóc đọc đc..!   Mong nhóc đọc đc..! Empty

Mong nhóc đọc đc..!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Quay mong` mong` zay ma` hok te ghe thiet
» [Tự sáng tác] Chỉ mong thấy em trên cuộc đời này....