...::: PHUOC LONG:::...
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

NẾU MỘT NGÀY CÓ EM, ANH SẼ...

Go down 
Tác giảThông điệp
ketcon25

Sức sống :
NẾU MỘT NGÀY CÓ EM, ANH SẼ... Left_bar_bleue555 / 100555 / 100NẾU MỘT NGÀY CÓ EM, ANH SẼ... Right_bar_bleue

Trình độ :
NẾU MỘT NGÀY CÓ EM, ANH SẼ... Left_bar_bleue999 / 100999 / 100NẾU MỘT NGÀY CÓ EM, ANH SẼ... Right_bar_bleue

NẾU MỘT NGÀY CÓ EM, ANH SẼ... Empty
Bài gửiTiêu đề: NẾU MỘT NGÀY CÓ EM, ANH SẼ...   NẾU MỘT NGÀY CÓ EM, ANH SẼ... EmptyFri Jul 31, 2009 7:34 pm

Nếu một ngày có em, anh sẽ thôi những chiều thứ bảy lang thang một mình, thôi không còn ganh tị với những cặp gái trai mà anh bắt gặp, thay vào đó là cùng em rong ruổi trên chiếc xe đạp và anh sẽ chở em đến bất cứ nơi nào em muốn.

Nếu một ngày có em, trong những đêm trăng anh sẽ không còn phải thốt lên “ước gì có em”, thay vào đó sẽ thì thầm bên em “em cũng đang là ánh trăng trong anh”.

Nếu một ngày có em, anh sẽ không bỏ phí thời gian cho những suy nghĩ vẩn vơ, thay vào đó mỗi ngày anh sẽ gấp một ngôi sao và bỏ vào chiếc lọ, anh gọi đó là chiếc lọ tình yêu cho đến khi đủ con số 1.000 tặng em.

Nếu một ngày có em, anh sẽ luôn mang bên mình nụ cười với em và với tất cả mọi người mà anh gặp, để mọi người biết rằng anh đang rất vui và hạnh phúc.

Nếu một ngày có em, anh sẽ nắm tay em qua những miền đất lạ, cả anh và em sẽ cùng nhau vượt qua mọi gian khó cuộc đời để hướng đến một chân trời tình yêu trọn vẹn.

Nếu một ngày có em, anh sẽ không còn ngại ngùng khi đi một mình, trước mặt bạn bè anh sẽ nhìn em thật âu yếm mà giới thiệu rằng em chính là người yêu bao năm nay anh tìm kiếm.

Nếu một ngày có em, trong một khung cảnh lãng mạn anh sẽ thủ thỉ với em rằng: “Hãy cùng anh đi hết cuộc đời này em nhé!”

Nghe những lời tâm sự trên, mình thầm nghĩ người con trai nào cũng như vậy thì thế gian này sẽ ko có ai buồn vì nhớ thương, sẽ ko có ai hờn giận hay trách móc, sẽ ko có ai lang thang đây đó một mình. Nhưng 10 người con trai sẽ có được bao nhiêu người trong số họ giống vậy nhỉ?

"Hãy cùng anh đi hết cuộc đời này em nhé!" nghe thật nồng nàn và lãng mạn làm sao.

(sưu tầm)

NẾU MỘT NGÀY CÓ EM, ANH SẼ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang